SONG DA 4RUM

COOL 4RUM

Trang ChínhPortalGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng NhậpCẦN TUYỂN MOD
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
nhok heo

daudo_meocon

_NiE_

hoakhoimattroi_147_cute

cobelolem205

cuulong215

pham tra my

Latest topics
» ~^^~ video cua tui minh` day^ =]] nghiep du wa' dang'
Tue May 25, 2010 2:49 pm by daudo_meocon

» mem nào thik hamster thì vào đây
Fri Apr 23, 2010 3:07 pm by daudo_meocon

» kul kul cosplay(P1)
Tue Aug 11, 2009 10:20 pm by daudo_meocon

» My Love Movie
Tue Aug 11, 2009 10:19 pm by daudo_meocon

» theo minh nghi
Tue Aug 11, 2009 10:18 pm by daudo_meocon

» THU ÂM VỚI ADOBE AUDITION (PHẦN1)
Tue Aug 11, 2009 10:17 pm by daudo_meocon

» Khoi LoP 6
Tue Aug 11, 2009 10:16 pm by daudo_meocon

» Cuu Hoc Sinh Song Da daudo_meocon
Tue Aug 11, 2009 10:15 pm by daudo_meocon

» Internet công cộng: Ô nhiễm tấn công giới trẻ
Tue Aug 11, 2009 10:14 pm by daudo_meocon

Share | 

CĂN GÁC TRINH NGUYÊN

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
cobelolem205
THƯỜNG DÂN
THƯỜNG DÂN

ĐIỂM ĐÓNG GÓP :
2 / 1002 / 100

Bài gửiTiêu đề: CĂN GÁC TRINH NGUYÊN   Sat Aug 23, 2008 4:49 pm

Câu chuyện này lại là một câu chuyện có thật mà ThanhLeader muốn gửi đến các bạn, có thể các bạn kô tin nhưng do chính mẹ và chị của mẹ mình đã ở tại căn nhà này và đã đc 2 nhân chứng đó xác nhận.
Sau giải phóng 1975 nhà nước Việt nam bước vào thời kỳ bao cấp nhân dân miền Bắc ồ ạt vào Nam kiếm sống, nhân dân miền Nam cuộc sống một khó khăn, thời gian ấy mẹ và bác mình cũng càng khó khăn hơn trong cuôc sống ,tiền phải đem về nuôi hơn 7 đứa em ăn học dường như kô bao giờ có tiền trong tay.Miệt mài làm việc suốt ngày muốn kiếm tiền sống với nhưng đồng tiền con sót lại, thời kì khó khăn tiền dư ít ỏi kiếm một chỗ ở cho đàng hoàng nghe như vô vọng. Nhưng mẹ mình và bác đã rất vui mừng khi tìm ra một căn gác trống của một đôi vợ chồng kia, căn gác đã lâu này đã kô có người ở và trước cửa sổ là một cây si rất lớn cành sum xuê wa 2 3 căn nhà khác, nhưng kô màn tới vì có một chỗ ở đã quá mừng rồi, những ngày đầu ở kô có gì .Nhưng mọi thứ bắt đầu phơi bày vào những ngày sau đó, bác mình làm may mặc nên luôn về sớm hơn mẹ mình(làm về giày da) nếu như bác kô làm ca tối, về sớm sau những giờ làm việc mệt mỏi bác liền đặt lưng ngủ nhưng mới thiêp thiếp thì ngay cửa một chàng thanh niên lặng lẽ bước vào, ánh mặt bơ phờ , đi cách mặt đất gần một gang tay, thấy thế thì bác liền bật mình dậy nhìn chằm chằm vào nó, còn nó thì cứ thế tiền tới giơ tay bóp cổ bác suốt gần 1'( thời gian kô đc chính xác vì đã xảy ra quá lâu rồi nên sẽ hơi xe dịch),run sợ trước việc đó tìm hiểu cả khu ấy mới biết đc một chàng thanh niên vì bị từ chối lời cầu hôn đã thắt cổ ngay cành si trước của sổ căn gác, biết là vậy nhưng kô thể bỏ đi, bac liền nói với mẹ mình là kô đc lên gác khi bác chưa về phải ở dưới nhà chờ, nhưng vì đôi vợ chồng nay kô hiểu sao cứ cãi nhau suốt ngày kô có gì cũng cãi vả quá mệt mỏi mẹ mình liên bỏ lên gác luôn. Đến khi bác mình về thì bất ngờ vì sao nó lại kô gặp tưởng rằng mọi chuyện đã êm xui thì chỉ vài ngày sau khi mẹ và bác mình đang ngủ, thì bất thình lìnhbac1 mình lại bị nó way lại bóp cổ ánh mặt nó như cháy lên sự tức giận mẹ mình thấy rất rõ là bác mình đang quằn quại tay chới với nhưng lại kô thấy đc gì, mặc dù đã nghe theo người ta kể đem dao kéo wanh giường nhưng hoàn toàn kô tác dụng, đến lúc này buốc phải chuyển chỗ ở đến một nơi khác nhưng wa tới chỗ mới mẹ mình mới biết đc là nhà đó có ma.
-Câu chuyện như một chứng thức cho một thế giới tâm linh , và nói lên một điều nhưng người yếu bóng vía thì sẽ kô thấy đc ma vì nếu thế người thấy có thể chết bất thình lình nên những bạn yếu bóng vía có thể yên tâm
-Vì sự việc đã xảy ra quá lâu hơn 20 năm nên có thể có vài chút sai sót nhưng đây là chuyện có thật .
-Nhớ thanks mình một chút tặng mình miếng keng để sống wa ngày.
Xem lý lịch thành viên

CĂN GÁC TRINH NGUYÊN
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xuất phát đi Tây Nguyên
» Trinh tiết
» Các tiêu chuẩn đánh giá ổn định nguyên vẹn tàu
» Nguyên tắc đặt gương theo thuyết phong thủy
» Hỏi về Lập tuyến hành trình